/ MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 29/11/2021

KILICHOKETI KATIKA OFISI YA PMU

MAHUDHURIO
1. christopher Simwimba - Mwenyekiti
2. Nakaji M.Mollel -Katibu
3. Beatrice Rumbeli - Mjumbe
4. Lazaro Linjano -Mjumbe
5. Dr.Israel Nyarubeli -Mjumbe
6. Zablon Lulandala -Mjumbe
7.Joseph Zablon -Mjumbe

SEKRETARIET
1. Frank Pallangyo

AGENDA

1. KUFUNGUA KIKAO

2. KURIDHIA AGENDA
3. KUOMBA RIDHAA YA BODI YA ZABUNI YA KUTUMIA NJIA YA FORCE

AKAUNTI UJENZI WA NYUMBA YA MTUMISHI 3:1-KITUO CHA AFYA MWANYA

4, KUFUNGA KIKAO.

AGENDA NA. 1: KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na kuwataka washiriki kikao kikamilifu na kutoa maoni na

mapendekezo yao ili kufanikisha kikao.Mwenyekiti alifungua kikao saa 8:00 Mchana.

AGENDA NA. 2:KURIDHIA AGENDA
Katibu aliwasomea wajumbe agenda zilizowasilishwa na wajumbe waliridhia kwa pamoja.

AGENDA NA. 3: KUOMBA RIDHAA YA BODI YA ZABUNI YA KUTUMIA NJIA YA

FORCE AKAUNTI
Katibu aliwaeleza wajumbe kwamba halmshauri imepokea fedha kutoka serikali kuu kwa ajili

ya ujenzi wa nyumba ya mtumishi 3:1. Ili fedha hizi ziweze kutumika kwa ajili ya utekelezaji
wa mradi huo ni ni lazime ridhaa ya Bodi ya Zabuni ya kutumia njia ya Force akaunti

ipatikane.Wajumbe wa bodi zabuni kwa pamoja walikubaliana kuwa njia ya Force akaunti

itumike katika ujenzi wa nyumba ya mtumishi 3:1.
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MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 05/11/2021

KILICHOKETI KATIKA OFISI YA PMU

MAHUDHURIO
1. christopher Simwimba - Mwenyekiti
2. Nakaji M.Mollel -Katibu
3. Beatrice Rumbeli - Mjumbe
4. Lazaro Linjano -Mjumbe
5. Dr.Israel Nyarubeli -Mjumbe
-Mjumbe

6. Zablon Lulandala

WAALIKWA
1. Joseph Zablon - Mwanasheria

SEKRETARIET
1. Frank Pallangyo

AGENDA
1. KUFUNGUA KIKAO

2. KURIDHIA AGENDA
3. KUOMBA RIDHAA YA BODI YA ZABUNI YA KUTUMIA NJIA YA FORCE

AKAUNT UJENZI WA MADARASA ELIMU MSINGI NA SEKONDARI MRADI WA

UVIKO- 19
4. KUFUNGA KIKAO.
AGENDA NA. 1: KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na kuwataka washiriki kikao kikamilifu na kutoa maoni na

mapendekezo yao ili kufanikisha kikao.Mwenyekiti alifungua kikao saa 6:00 Mchana.

AGENDA NA. 2:KURIDHIA AGENDA
Katibu aliwasomea wajumbe agenda zilizowasilishwa na wajumbe waliridhia kwa pamoja.

AGENDA NA. 3: KUOMBA RIDHAA YA BODI YA ZABUNI YA KUTUMIA NJIA YA

FORCE AKAUNTI KWA MIRADI YA ELIMU MSINGI NA SEKONDARI MRADI WA

UVIKO- 19
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WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KWA AJILI YA KUJADILI MASWALA
MBALIMBALI YA HALMASHAURI KILICHOKETI TAREHE 26/08/2021 KATIKA
OFISI YA PMU

MAHUDHURIO
1. Linjano Lazaro - Mwenyekiti
2. Nakaji M.Mollel -Katibu
3. Beatrice Rumbeli - Mjumbe
4. Dr.Israel Nyarubeli -Mjumbe
5. Zablon Lulandala -Mjumbe
6. Joseph Zablon -Mwanasheria
SEKRETARIET
1. Joel Loth -Afisa Ugavi
AGENDA

1. Kufungua kikao.

2. Kuridhia Agenda za kikao cha tarehe 26/08/2021.

3. Kupitia taarifa ya timu ya tathimini ya zabuni za utoaji huduma ya chakula katika shule
za sekondari na msingi kwa mwaka 2021/2022.

4. Kuridhia matumizi ya njia ya force account kwa miradi mbalimbali ambayo hela

imepokelewa.
» SWASH
> WASH

» VITUO VYA AFYA

5 Kupitia na kuridhia orodha ya wazabuni wa kutoa huduma mbalimbali katika

Halmashauri kwa mwaka 2021/2022.

6. Mengineyo.
7. Kufunga kikao
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AGENDA NA. 1: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti ali ibi j
yekiti aliwakaribisha wajumbe na kuwataka washirik; kikao kikamilif
amilify pg kutoa magn;
aoni ng

mapendekezo yao ili kufanikisha kikao.Mwenyekiti alifungua kikag g 8:00
4 6:00 Mchang,

AGENDA NA. 2: Kuridhia Agenda za kikao cha tarehe 26/08/2021 .

Katibu alisoma agenda za kikao na wajumbe wote kwa pamoja waliridhia

AGENDA NA. 3: Kupitia taarifa ya timu ya tathimini ya zabuni za utoaji huduma ya chakula
katika shule za Sekondari na Msingi kwa mwaka 2021/2022.

Katibu aliwasilisha taarifa ya timu ya tathimini ya zabuni za utoaji huduma ya chakula katika
Shule za Sekondari na Msingi kwa mwaka wa fedha 2021/2022 na wajumbe walipitia na kujadili
na hatimaye kufikia muafaka kwamba wale waombaji wanne (4) waliokidhi vigezo ndio
waorodheshwe kutoa huduma ya chakula katika shule za sekondari na msingi, wale wasiokidhi
vigezo ambao ni OHMS GENERAL TRADERS na ABDILAH .M. KIDAYA wasiorodheshwe
katika utoaji huduma husika kwa mwaka wa fedha 2021/2022.

AGENDA NA. 4: Kuridhia matumizi ya njia ya force account kwa miradi mbalimbali ambayo
hela ilimepokelewa.
» SWASH (Tshs 207,545,985/=) kwa ajili ya ujenzi wa vyoo katika shule za
Msingi nane ambazo ni Chekanao,Mwanya,Ndorkon,Ngipa,Olgira,Loltepes
,Kibya na Ngarenaro
» VITUO VYA AFYA katika tarafa mbili (Kibaya na Olboloti) ambapo mpaka
sasa kiasi cha Tshs. 250,000,000/= zimepokelewa kwa kwa kila tarafa na

kufanya jumla ya fedha zilizopokelewa kwa tarafa zote mbili kuwa ni Tshs

500,000,000/=
Wajumbe kwa pamoja wameridhia njia ya Force Akaunti itumike katika utekelezaji wa miradi

tajwa hapo juu. o
Agenda Na.5:Kupitia na kuridhia orodha ya wazabuni wa kutoa huduma mbalimbali katika

Halmashauri kwa mwaka 2021/2022. o
ha ya wazabuni wa kutoa huduma mbalimbali katika

Wajumbe kwa pamoja walipitia orod .
be walitoa mapendekezo kwamba Kitengo cha

Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto.Wajum
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manunuzi iboreshe orodha hiyo kwa kuainisha huduma anayotoa mzabuni na kuwongeza idadi

ya wazabuni ya wazabuni katika orodha hiyo.
AGENDA NA. 6: MENGINEYO

Hakukuwa na mengineyo yaliyowasilishwa katika kikao hicho.

AGENDA NA. 7: KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa kuhudhuria kikao na kutoa maoni na mapendekezo yao.

Kikao kilifungwa mnamo saa 9.20 Alasiri.
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